Xem Phim Online Chất Lượng Cao
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

FimFast | Xem phim online chất lượng cao miễn phí

Go down

FimFast | Xem phim online chất lượng cao miễn phí Empty FimFast | Xem phim online chất lượng cao miễn phí

Post by Admin Fri Mar 27, 2020 4:36 pm

Website Xem phim online là 1 cái gì đó quá đỗi phổ biến vì phim ảnh là món ăn tinh thần không thể thiếu với bất cứ ai.
Ở Việt Nam nổi lên những cái tên theo từng thời điểm, mình hay xem phim tại BanhTV nhưng sau khi em nó die thì mình cũng phải quay về với phimmoi vì đây là web phim online update phim nhanh và phổ biến nhất tại Việt Nam.

Hôm nay mình sẽ giới thiệu một trang web xem phim online mà mình thấy rất khá về nội dung và chất lượng phim là FimFast. Hãy cùng mình tìm hiểu về trang xem phim này nhé

FimFast.tv – xem phim online miễn phí chất lượng cao

FimFast web phim hay đang hoàn thiện với nhiều thứ hay ho, và thật sự là nó đang hay ho lên từng ngày.
Web chính thức: https://FimFast.tv/

FimFast | Xem phim online chất lượng cao miễn phí Logo10

Một vài review nhanh riêng với website phim FimFast.tv:

• Giao diện website cực đẹp và responsive tốt trên mọi thiết bị kể cả Browser cùi bắp trên TV thông minh.

• Phim được đăng toàn là phim hay chất lượng cực cao, mình hay coi trên TV 4K nên coi nguồn phim trên này đã mắt VL luôn.

• Code tối ưu cho web phim nên tốc độ load nhanh, vào trang phim cũng cực kỳ đơn giản và trực quan dễ dàng cho ba mẹ mình, người lớn tuổi cũng tự vào xem được.

• Dùng JW Player cho phép stream bộ phim nhanh không bị tình trạng Buffer với dung lượng phim lớn.

• Có chức năng học tiếng anh với phụ đề song ngữ cực ngon. Rất thích hợp cho những bạn đang học thêm English

• À mà quên, nó cũng không có quảng cáo. Cái này quan trọng vl nhưng mình không update. Mấy web xem phim HD khác ads tung tăng nhảy múa, popup bật như mưa thì thằng này không. Đây là cái hay nhất bên cạnh chất lượng phim quá hay của nó

Quá nhiều thứ để định hình 1 thứ hoàn hảo, nhưng sau khi trải nghiệm mình thấy thằng này thực sự tốt. Tốt và hoàn hảo, chỉ có thể nói vậy.
Giao diện xem phim vô cùng trực quan trên FimFast
Vẫn nên là các bạn tự mình trải nghiệm, mình không PR mà là giới thiệu và nói lên những cái hay của nó. Mình so sánh với phimmoi (trang web xem phim lớn nhất tại VN) để các bạn có cái nhìn trực quan. Cá nhân mình xem thằng http://fimfast.tv này khá nhiều, bên cạnh xem Netflix
Chức năng xem phim phụ đề song ngữ giúp học ngoại ngữ nhanh
Trang này có 1 điểm mình thấy chưa ngon, mình hay coi trên Smart TV. TV mình hiệu LG dùng hệ điều hành WebOS thì xem phim rất ok nhé các bạn
FimFast | Xem phim online chất lượng cao miễn phí Fimfas10

Những ưu điêm mà FimFast.tv tốt hơn phimmoi:

Phimmoi phổ biến nhưng không phải là tốt nhất. Mình đã biết FimFast được khoảng một thời gian rồi, nó định hình là một trang web xem phim hay bao gồm:
    • Nội dung phim được update nhanh và liên tục hàng ngày

• Phim độc và lạ có rất nhiều vì trang web phim có data phim cực kỳ khủng khiếp (cái này là đánh giá sau một thời gian mình xem ở trang phim này)

• Chất lượng phim cực kỳ ấn tượng cập nhật nhiều phim mới, phim hay toàn là Phim Full HD

• Giao diện website, giao diện xem hoàn toàn đánh bại phimmoi

• Tốc độ load phim trên FimFast.tv thường nặng hơn phimmoi nên mình đánh giá thằng này OK hơn.

Còn bạn, bạn nghĩ sao về trang web Fim này?

Admin
Admin

https://fimfast.forumvi.com

Back to top Go down

Back to top

- Similar topics